ZIMMERMANN_Crush_Twist_Front_Mini_Dress_Floral
Đầm Mini Nút Vặn Crush
Đầm Mini Nút Vặn Crush
Đầm Mini Nút Vặn Crush
Đầm Mini Nút Vặn Crush

Đầm Mini Nút Vặn Crush

Regular price 41.469.000₫ Now -50% 20.735.000₫
/

Size
Color

600060301FLR000 / 2424DR251/00/MUFL

ZIMMERMANN
Đầm Mini Twist Front Crush

Đầm Mini Twist Front Crush với họa tiết hoa đa sắc từ Bộ sưu tập Resort 2025, Crush. Một chiếc đầm mini bằng lụa lanh với phần thân trước xếp ly chéo, dây đai điều chỉnh và khung xương dọc theo đường may phía trước, bên hông và sau.

  • Chất liệu: 100% Lụa
  • Họa tiết hoa
  • Khóa kéo và móc phía sau giấu kín
  • Thắt lưng có thể tháo rời và điều chỉnh
  • Túi ẩn ở hai bên
  • Đầm mini lụa lanh
  • Thân trước xếp ly chéo
  • Panel eo ôm sát
  • Vải crinoline ở viền chân váy